Fifa World Cup-2018 போட்டிகளின் முழு விபரம்!
ஜூன் 14,
வியாழக்கிழமை: ரஷ்யா – சவுதி அரேபியா (இந்திய நேரப்படி இரவு 8.30)
ஜூன் 15,
வெள்ளிக்கிழமை: எகிப்து – உருகுவே (மாலை 5.30)
மொராக்கோ – ஈரான் (இரவு 8.30)
போர்ச்சுக்கல் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)
மொராக்கோ – ஈரான் (இரவு 8.30)
போர்ச்சுக்கல் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)
ஜூன் 16,
சனிக்கிழமை: பிரான்ஸ் – ஆஸ்திரேலியா (மதியம் 3.30)
அர்ஜெண்டினா – ஐஸ்லாந்து (மாலை 6.30)
பெரூ – டென்மார்க் (இரவு 9.30)
குரோஷியா – நைஜீரியா (நள்ளிரவு 12.30)
அர்ஜெண்டினா – ஐஸ்லாந்து (மாலை 6.30)
பெரூ – டென்மார்க் (இரவு 9.30)
குரோஷியா – நைஜீரியா (நள்ளிரவு 12.30)
ஜூன் 17,
ஞாயிறு: கோஸ்டாரிகா – செர்பியா (மாலை 5.30)
ஜெர்மனி – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
பிரேசில் சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)
ஜெர்மனி – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
பிரேசில் சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)
ஜூன் 18,
திங்கட்கிழமை: ஸ்வீடன் – தென் கொரியா (மாலை 5.30)
பெல்ஜியம் – பனாமா (இரவு 8.30)
டியுனிசியா – இங்கிலாந்து (இரவு 11.30)
பெல்ஜியம் – பனாமா (இரவு 8.30)
டியுனிசியா – இங்கிலாந்து (இரவு 11.30)
ஜூன் 19,
செவ்வாய்க்கிழமை: கொலம்பியா – ஜப்பான் (மாலை 5.30)
போலந்து – செனகல் (இரவு 8.30)
ரஷ்யா – எகிப்து (இரவு 11.30)
போலந்து – செனகல் (இரவு 8.30)
ரஷ்யா – எகிப்து (இரவு 11.30)
ஜூன் 20,
புதன்கிழமை: போர்ச்சுக்கல் – மொராக்கோ (மாலை 5.30)
உருகுவே – சவுதி அரேபியா (இரவு 8.30)
ஈரான் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)
உருகுவே – சவுதி அரேபியா (இரவு 8.30)
ஈரான் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)
ஜூன் 21,
வியாழன்: டென்மார்க் – ஆஸ்திரேலியா (மாலை 5.30)
பிரான்ஸ் – பெரு (இரவு 8.30)
அர்ஜெண்டினா – குரோஷியா (11.30)
பிரான்ஸ் – பெரு (இரவு 8.30)
அர்ஜெண்டினா – குரோஷியா (11.30)
ஜூன் 22,
வெள்ளிக்கிழமை: பிரேசில் – கோஸ்டா ரிகா (மாலை 5.30)
நைஜீரியா – ஐஸ்லாந்து (இரவு 8.30)
செர்பியா – சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)
நைஜீரியா – ஐஸ்லாந்து (இரவு 8.30)
செர்பியா – சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)
ஜூன் 23,
சனிக்கிழமை: பெல்ஜியம் – ட்யுனிசியா (மாலை 5.30)
கொரியா குடியரசு – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
ஜெர்மனி – ஸ்வீடன் (இரவு 11.30)
கொரியா குடியரசு – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
ஜெர்மனி – ஸ்வீடன் (இரவு 11.30)
ஜூன் 24,
ஞாயிறு: இங்கிலாந்து – பனாமா (மாலை 5.30)
ஜப்பான் – செனகல் (இரவு 8.30)
போலந்து – கொலம்பியா (11.30)
ஜப்பான் – செனகல் (இரவு 8.30)
போலந்து – கொலம்பியா (11.30)
ஜூன் 25,
திங்கள்: உருகுவே – ரஷ்யா (இரவு 7.30)
சவுதி அரேபியா – எகிப்து (இரவு 7.30)
ஸ்பெயின் – மொராக்கோ (இரவு 11.30)
ஈரான் – போர்ச்சுக்கல் (இரவு 11.30)
சவுதி அரேபியா – எகிப்து (இரவு 7.30)
ஸ்பெயின் – மொராக்கோ (இரவு 11.30)
ஈரான் – போர்ச்சுக்கல் (இரவு 11.30)
ஜூன் 26,
செவ்வாய்: ஆஸ்திரேலியா – பெரு (இரவு 7.30)
டென்மார்க் – பிரான்ஸ் (இரவு 7.30)
நைஜீரியா – அர்ஜெண்டீனா (இரவு 11.30)
ஐஸ்லாந்து – குரேஷியா (இரவு 11.30)
டென்மார்க் – பிரான்ஸ் (இரவு 7.30)
நைஜீரியா – அர்ஜெண்டீனா (இரவு 11.30)
ஐஸ்லாந்து – குரேஷியா (இரவு 11.30)
ஜூன் 27,
புதன்: கொரியா – ஜெர்மனி (இரவு 7.30)
மெக்சிகோ – ஸ்வீடன் (இரவு 7.30)
செர்பியா – பிரேசில் (இரவு 11.30)
சுவிட்சர்லாந்து – கோஸ்டா ரிகா (இரவு 11.30)
மெக்சிகோ – ஸ்வீடன் (இரவு 7.30)
செர்பியா – பிரேசில் (இரவு 11.30)
சுவிட்சர்லாந்து – கோஸ்டா ரிகா (இரவு 11.30)
ஜூன் 28,
வியாழன்: ஜப்பான் – போலந்து (இரவு 7.30)
செனகல் – கொலம்பியா (இரவு 7.30)
பனாமா – டியுனிசியா (இரவு 11.30)
இங்கிலாந்து – பெல்ஜியம் (இரவு 11.30)
செனகல் – கொலம்பியா (இரவு 7.30)
பனாமா – டியுனிசியா (இரவு 11.30)
இங்கிலாந்து – பெல்ஜியம் (இரவு 11.30)
இந்தப் போட்டிகளுக்கு பிறகு 16 அணிகள் சுற்று ஜூன் 30ம் தேதி தொடங்கி ஜூலை 2ம் தேதி வரை நடைபெறுகிறது. காலிறுதிப் போட்டிகள் ஜூலை 6 மற்றும் 7ம் தேதி நடைபெறுகிறது. அரையிறுதிப் போட்டிகள் ஜூலை 10, ஜூலை 11 ஆகிய தேதிகளில் நடக்கிறது. 3வது அணிக்கான ஆட்டம்:
கருத்துகள் இல்லை